Heim arrow Félagaskrá / Members
Leita ađ ţjónustu Find service
Gerđ ţjónustu:


Tungumál:



Félagaskrá / Members

Félagar FLDS
NafnSímiTölvupóstur
Agnes M. Vogler410 4024, 698 0210Agnes.M.Vogler(att)landsbankinn.is
Ágústa Lyons Flosadóttir(354) 857-2179agustahf@yahoo.com
Alevtina Ólöf Druzina552 1774, 692 1811alevtina@talnet.is
Anna Benassí562 6636, 895 1958acb@ismennt.is
Anna Hólmfríđur Yates568 1748annie@heimsnet.is
Ásmundur Guđmundsson690 2436asmgud@gmail.com
Auđur Hauksdóttir555 3305, 525 4209auhau@hi.is
Bjarni Gunnarsson588 6185, 861 6185bjagunn@simnet.is
Björn Matthíasson555 3035, 847 5682bjmatth@simnet.is
Borgţór S Kjćrnested898 0359borgtor@mmedia.is
Brynhildur Björnsdóttir8998545binnab@hotmail.com
Dominika Anna Madajczak+354 7891454office@lingua.is
Einar B. Kristjánsson551 4792einar.kristjansson@utn.stjr.is
Eiríkur Magnússon571 5566, 690 6612eirikur@skopos.is
Ellen Margrét Ingvadóttir562 6588, 897 2717ellening@simnet.is
Emil B. Karlsson822 1203emilbk@ismennt.is
Flosi Kristjánsson552 0957, 898 1853flosi@ismennt.is
Gauti Kristmannsson, dr. phil.659 4192gautikri@hi.is
Guđmundur Ţ Sigurđarson861 6367
Guđrún Hrefna Guđmundsdóttir MA567 6866
Gunnar Jónsson896 0630
Gunnar Snorri Gunnarsson
Gunnar Tómasson001-240-461-1248gunnar@post.harvard.edu
Halldór Ármannsson
Halldóra Jónsdóttir562 4209, gsm: 8994209halldo@internet.is
Hallfríđur Helgadóttir662 5709; +46720213667h.helgadottir@gmail.com
Helga Guđmundsdóttir471 3835, 863 3656helgagud@simnet.is
Helmut Helgi Hinrichsen566 6198, 899 6198helmut@fa.is
Hjalti Zóphóníasson555 1280, 898 2960hjalti.z@hotmail.com
Hjördís Isabella Kvaran561-4161 / gsm 697-3777lina@centrum.is
Hjörtur Torfason552 3518, 892 3518
Hrafn Arnórsson564 1084, 845 8084thyding@thyding.is
Ian Watsonwww.ianwatson.org
Ingegerd H. S. Narby551 2951, 691 1047ingegerd@ismennt.is
Ingrid Markan554 6766, 898 0052imarkan@simnet.is
Ingvar H. Eggertsson867 4612ingvar@enska.net
Jaroslaw Dudziakjareksdud@gmail.com
Jeffrey Cosser5574076jmc@itn.is
Joanna Ewa Dominiczak773 4030, 844 9587joanna@tulkur.is
Jóhann Guđnason842 2552, 551 8907johanngudna@yahoo.com
Jón Ásgeir Sigurvinsson+354 8689158, +354 4386886jonasgeir@gmail.com
Jón Dalmann Ţorsteinsson553 8098jondal@islandia.is
Jón Skaptason552 6664jsk@isholf.is
Jón Snorri Ásgeirsson581 3924jsa@centrum.is
Jón Thordarson588 8630, 560 6280jonthord@mmedia.is
Jóna Ann Pétursdóttir840 8225jonaann@translators.is
Jóna Dóra Óskarsdóttirjona.bokany@gmail.com
Jónína Margrét Guđnadóttir567 1969, 695 1745jonina@landlaeknir.is
Karólína Geirsdóttir566 8958, 661 8958karolina@centrum.is
Leyla Eve Gharavi8222879 & 6910691250359@gmail.com
Lisa Yoder562 1401, 898 3284kareny@centrum.is
Loftur Melberg Sigurjónsson555 0008, 863 2448lofturmsig@yahoo.de
Luciano Dutra[+354] 846 2488estuario@icloud.com
Lúđvík Emil Kaaber554 6281, 861 8304lkaaber@centrum.is
Magnús Diđrik Baldursson551 9199mb@hi.is
Magnús Kristinsson+49 7022-2763989kristinsson@gmx.net
Málfríđur Kristjánsdóttir552 2711, 863 7482mallakr@simnet.is
Marion Lernermarionlerner@simnet.is
Matthías Frímannsson cand theol554 4116, 864 2850mattfri@simnet.is
Níels Rask Vendelbjerg588 7576, 898 7889niven@islandia.is
Ólafur Rafn Jónsson462 3430audesapere@internet.is
Páll Hermannsson661 7219ph@pht.is
Paul Richardson+354 899 9231rit@simnet.is
Petrina Rós Karlsdóttir551 1296; 698 3396petrinarose@gmail.com
Pétur M. P. Urbancic553 7673, 699 7673
Pétur Rasmussen+354 553 2858, +354 822 0645prasm@internet.is
Philip Vogler, M.A.471 2190philip@islingua.is
Rafn Kjartansson461 2322, 866 6700rafn@corve.eu
Sabine Leskopf+354 772 4192sabine@hi.is
Sigrún Harđardóttir822 8355, +44 078 5323 4514bingdao@hotmail.com
Sigrún Klara Hannesdóttir562 0950, 866 0950sigrun@hi.is
Stanisław J. Bartoszek587 1912, 699 7929stanislaw@bartoszek.is
Steinar V. Árnason cand. mag.VS:4502022/4561639 GSM:6984917 HS:4561539steinar@hsp.is
Sverrir Konráđsson MA+354 663 5618; +354 568 8186sverrirk@samgongustofa.is
Sölvi Eysteinsson899 9730solvie@mi.is
Tanja Tzoneva562 7108, 662 4695stoyanka@hi.is
Tryggvi Gíslason magister461 1078, 896 9638tryggvi.gislason@simnet.is
Vilhelm Steinsen562 6204, 864 6204transrek@simnet.is
Yelena Sesselja Helgadóttir6980823sesselja@hi.is
Ţóra Guđnadóttir562 6204, 899 2403transrek@simnet.is
Ţórgunnur Skúladóttir552 4923, 860 4923thorgunn@ritsmidjan.is
Ţorleifur Jónsson567 1938thorljon@gmail.com

Ýtarleg leit Hafa samband Tilboð til félagsmanna Auglýsing
Löggiltir skjalaţýđendur - Löggiltir dómtúlkar - Löggiltur skjalaţýđandi - Löggiltur dómtúlkur - Skjalaţýđandi - Dómtúlkur - Túlkur - Ţýđandi - Ţýđendur - Túlkar
Félag löggiltra dómtúlka og skjalaţýđenda | www.flds.is | flds@flds.is | Netvistun - Heimasíđugerđ, hugbúnađarlausnir og hönnun